“มหกรรมอาชีวศึกษา” การประชุมองค์การวิชาชีพ การแข่งขันทักษะวิชาชีพ
|
![]() |
เมื่อวันศุกร์ที่ ๓ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ นายประดิษฐ์ ญาณประเสริฐ ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดกาฬสินธุ์ เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดงาน “มหกรรมอาชีวศึกษา” การประชุมองค์การวิชาชีพ การแข่งขันทักษะวิชาชีพ การแข่งขันทักษะวิชาพื้นฐาน หลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น การประกวดแสดง แข่งขันระดับอาชีวศึกษาจังหวัดกาฬสินธุ์ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ |
![]() |
ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา อาคารอำนวยการ วิทยาลัยเทคนิคกาฬสินธุ์ โดยมี คณะผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา จากสถานศึกษาทั้งภาครัฐและเอกชน ในสังกัดสำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดกาฬสินธุ์ เข้าร่วมประชุม เพื่อให้การดำเนินกิจกรรมฯ มีประสิทธิภาพบรรลุวัตถุประสงค์และเป็นไปด้วยความเรียบร้อย ตามนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ และสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |